Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Vật liệu xây dựng sân vườn 253/30/100 Cầu thang thép tấm lưới cho nền tảng xây dựng
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | sàn công nghiệp lưới thép với thời gian dài |
Thanh phẳng 32 * 3 Lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng Đường lái xe
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tên sản phẩm: | sàn công nghiệp lưới thép với thời gian dài |
Nền tảng lưới thép thanh tiêu chuẩn YB / T4001.1-2007 Lưới tản bộ bằng thép mạ kẽm
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, bệ, kết cấu thép, cầu |
Thanh rãnh mạ kẽm nhúng nóng Grate Thép carbon
| Xử lý bề mặt grating: | tự màu / chưa xử lý, Mạ điện |
|---|---|
| Tính năng: | Nặng, sáng trên bề mặt, hiện đại, độ bền cao, trọng lượng nhẹ |
| Kích thước: | theo yêu cầu, 450 * 750 * 40MM, Tùy chỉnh |
503/30 / 100mm Hệ thống sàn lưới bằng sàn A6063 Lối đi ban công
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | A6063 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Sức mạnh công nghiệp Các lưới thép tùy chỉnh được xây dựng để chịu đựng việc sử dụng và mòn nặng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Không trượt 11-W-4 Mild Steel Grating cho khu vực ẩm đảm bảo sự ổn định và an toàn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Tùy chỉnh thiết kế 15-w-4 Stainless Steel Walkway Grating Công nghiệp
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Màn hình thép công nghiệp được thiết kế tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Độ cứng cao khe hở lớn dẫn đến thoát nước mỏ thép lưới tấm
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

