Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Chăm sóc thép công nghiệp chống ăn mòn cho môi trường ngoài trời và biển
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
19-W-4 Chức năng nặng thép lưới cho các nhà bếp thương mại hỗ trợ thiết bị nặng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Đồng hàn Solid Light-weight Steel Grating Strong bền lạnh cán hợp kim nhôm bột phủ sơn kết thúc cho riêng biệt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép xây dựng kim loại lưới thép tấm lưới vỏ rãnh
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới nhôm có răng cưa cho lưới tản nhiệt mái 6063 Nguyên liệu thô Kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Lưới nhôm điện phân |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 6063 |
| Loại thanh mang: | Răng cưa |
Lưới thép chịu lực nặng 19-W-4, bậc thang thép
| Tên sản phẩm: | Lưới thép nặng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
| Nguyên liệu: | Q235 / S235jr |
Nền tảng lưới hàn 1x1m Lưới thép công nghiệp ASTM A123
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
Cửa ra vào Mat lưới thanh không gỉ để thoát nước / loại bỏ bùn
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, sơn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
| Ứng dụng: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, Rãnh thoát nước |
Lưới kim cương bằng thép nhôm, lối đi có thanh chống
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Độ dày 3mm Kim cương ISO9001 Grip Strut Grating
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |

