Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Mạ kẽm 253/40/100 Tấm lưới thép hạng nặng Nền tảng sàn đi bộ Đường đi bộ Thanh hàn
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| màu sắc: | Bạc, Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, xanh lá cây, đen, trắng |
Mạng lưới thép tầm nhìn cao với các cạnh an toàn tăng cường an toàn tại nơi làm việc
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thanh thép không gỉ Grating 6 mm Twist thép thanh chéo Tính năng chưa được xử lý
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ hoặc thép |
| Nguyên Matreial: | Q235 / S235jr |
Cầu thang mạ kẽm A36 Lưới thép chân tường I32x5mm với khung
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
Semi Insert Anti Slip Platform Máy ép răng cưa Khóa lưới thép Q235
| Kiểu: | Báo chí hàn stee grating |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Lưới hàn |
| Màu sắc: | Bạc |
Trọng lượng hạng nặng trên mỗi mét vuông Lưới an toàn kim loại Q235
| Kết cấu: | Trọng lượng lưới thép mạ kẽm nhúng nóng hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Lưới thép mạ kẽm Thanh lưới thép chống rò rỉ Bàn đạp chân cho công việc ngoài khơi
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng thang |
| Loại hình: | Lưới phẳng, thanh trơn |
Xây dựng Lưới thép thanh 25x2mm Mạ kẽm nhúng nóng cho lối đi trên nền tảng
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Durasteel Gridwalk Pro Series Hệ thống lưới sàn công nghiệp hạng nặng Thiết kế chống trượt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Các tấm lưới thép cấp công nghiệp thiết kế liên kết cho thông gió thoát nước
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

