Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Q235 Mái nhà bằng thép công nghiệp hình dạng kim cương Grip Strut Grating
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Ứng dụng: | Tầng, lối đi, sân ga, cầu |
Vật liệu kim loại Hàn được chèn hoàn toàn Khóa bấm Q235 Lưới thép
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, không xử lý, mạ kẽm |
| Kiểu: | Báo chí hàn stee grating |
503/30/100 Hệ thống nền tảng 6061 Lưới đi bộ bằng nhôm
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
324/30/100 Tấm thoát nước hạng nặng Nắp đậy ống thoát nước Rãnh thoát nước
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| màu sắc: | Bạc, Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, xanh lá cây, đen, trắng |
Mạng lưới thép bền cho đường đi bộ ngoài trời chịu được thời tiết và giao thông đi bộ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép công nghiệp 19 W 4 Grating For Platform Corridor Grave Cover Plate Fence
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chức năng chống rỉ sét được tăng cường
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Công nghiệp 19 W 4 thép lưới lựa chọn đáng tin cậy cho sàn lâu dài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mái vỏ rãnh lưới an toàn vững chắc cho xử lý nước và nước biển
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Tráng thép không trơn trượt Máng cầu thang mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Cầu thang công nghiệp mạ kẽm |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất: | Quý 2 |

