Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Hàn thép mạ kẽm nhúng nóng cho sàn và rãnh sơn
| Tên sản phẩm: | Lưới thép nặng |
|---|---|
| Thanh loại: | Thép trơn hoặc thép răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Lưới thép công nghiệp mạ kẽm điện trơn 60mm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh phẳng / Thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235 / S235jr |
Nắp thoát nước Thanh kim loại Q235 Lưới thép không gỉ Tấm sàn công nghiệp không gỉ
| Tên sản phẩm: | lưới thép hợp chất |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | Quý 2 |
| Sự chỉ rõ: | G255/30/100 |
Bề mặt mịn Lưới lối đi bộ 19-w-4 Khoảng cách Lưới lót sàn bằng thép hạng nặng
| Dòng sản phẩm: | lưới thanh |
|---|---|
| Loại công trình: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | Thanh hình chữ nhật |
Gi Steel Catwalk 5,8mx1m Thanh răng cưa trong lối đi công nghiệp
| Vật chất: | thép nhẹ |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lưới thanh răng cưa |
| Loại thanh: | Thanh răng cưa |
Hệ thống thoát nước ngang Hệ thống thoát nước bằng thép không gỉ 316 Kết cấu hàn lưới thép không gỉ
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tên sản phẩm: | sàn công nghiệp lưới thép với thời gian dài |
lưới thép kích thước lưới sàn 30x3mm Thiết kế lưới thép YB / T4001.1-2007 Tiêu chuẩn
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, bệ, kết cấu thép, cầu |
19 w 4 Cánh lưới thép công nghiệp với độ bền cao hỗ trợ sử dụng lâu dài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Hệ thống mô-đun hiệu suất cao lưới thép công nghiệp với thiết kế nối
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Ứng dụng đa năng Đẹp thép công nghiệp lưới cứng trong nhà ngoài trời
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

