Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Tráng cầu thang thép không trơn trượt Lưới, bậc thang an toàn
| Tên sản phẩm: | Stair Tread Grating mạ kẽm |
|---|---|
| Loại kích thước: | 200mm * 700mm |
| Kiểu: | T1 T2 T3 T4 |
Tấm sàn hạng nặng Thanh ngang bằng thép nhẹ: 12mm * 12mm 800mm * 1025mm
| Tên sản phẩm: | Thép nhẹ thép chịu lực nặng sàn Grates |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | Q235 |
| Thanh chịu lực: | 100mm * 10mm |
Lưới thép chịu lực mở rộng, Sàn kim loại lớn Kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Lưới thép chịu lực nặng |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 65mm * 9mm |
Lưới thép không gỉ 25x4,5 Lưới thép công nghiệp 1200 * 1300mm
| tiêu chuẩn vật liệu: | Thép không gỉ 304, Thép nhẹ & Thép carbon thấp, v.v. |
|---|---|
| thanh chịu lực: | 25x3, 25x4, 25x4.5, 25x5, 30x3, 30x4, 30x4.5, 30x5, 32x5, 40x5, 50x5, 65x5, 75x6, 75x10…..100 x10mm |
| thanh mang: | 12.5, 15, 20, 23.85, 25, 30, 30.16, 30.3,32.5, 34.3, 35, 38.1, 40, 41.25, 60, 80mm, v.v. |
Q235 Chống trượt Máy ép răng cưa có khóa Thanh lưới Vật liệu xây dựng bằng kim loại
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Kiểu: | Báo chí hàn stee grating |
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', 1000x6000mm và tất cả, vv |
Ván chống trượt bằng kim cương mạ kẽm không trượt 1.5mm
| Vật chất: | nhôm, tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ đục lỗ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Phòng tắm, bậc cầu thang đục lỗ, Lưới an toàn bằng kim loại |
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
LTA Lái xe Đường dốc Nắp lưới hoặc cống S275jr Nắp rãnh lưới Tấm điện tử để thoát nước
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Tấm lưới tùy chỉnh bằng thép không gỉ mạ kẽm
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lưới thép không gỉ, Thép không gỉ ngoài trời Nắp rãnh thoát nước / Rãnh thoát nước, Lưới thép hạng n |
| Màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, màu vàng, vv hoặc tùy chỉnh |
Lưới thép hàn nặng 32x5mm Lưới thép hàn công nghiệp Cắm điện bằng kim loại Công nghiệp Lối đi trên sàn
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng, sơn |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
Thanh trơn 35 * 4mm Lưới thép hạng nặng Độ dày 3mm
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng, sơn |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |

