Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Mật độ cao quá trình tốt thép công nghiệp Grating Bar serrated
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thanh thép hàn Grating For Fire Tryck Platform Mạ kẽm hoặc Sơn
| Tên sản phẩm: | Mạng thép hạng nặng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001-2007 |
| Kích thước: | Theo bản vẽ, phổ biến 32 * 5 |
Lưới thép dày 1x6 M 30x3 mm caillebotis en acier bước / lưới thép thanh
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
Lưới thép công nghiệp 19w4 kim loại tiêu chuẩn 25x4.5
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Lưới nhôm đục lỗ công nghiệp 3,5 mm Grip Strut Plank Grating
| Vật chất: | nhôm, tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ đục lỗ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Phòng tắm, bậc cầu thang đục lỗ, Lưới an toàn bằng kim loại |
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
Nền tảng hàn tiêu chuẩn EU Lưới thép thanh xoắn 19-w-4 10mm Lưới thép cacbon thấp
| Dòng sản phẩm: | lưới thanh |
|---|---|
| Loại công trình: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | hình máy bay |
Hàn Máy ép hạng nặng Thanh có khóa Lưới mạ kẽm nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Nhấn Khóa lưới thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | Q235 / S235jr |
| Xử lý bề mặt: | HDG / Vẽ tranh / không điều trị |
G505 / 50/50 Nhấn Lưới thép bị khóa và hàn Lưới thép góc nặng
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, Sơn, mạ kẽm, Đen, chưa qua xử lý |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Màu mẫu của khách hàng, Trắng mờ. bạc, đen, trắng |
| Chiều cao: | 25~40mm, 12,5CM, 2,5mm |
Rãnh Che lưới thép Lưới lưới Thanh chắn lưới thép cho đường
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Nhiệt độ làm việc: | -40 ° C-200 ° C |
Mạng thép chống rỉ sét: Một lựa chọn đáng tin cậy cho các ứng dụng ngoài trời và biển
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

