Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Nắp thoát nước sàn 3mm, 6mm Lưới thép không gỉ với mặt góc
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, sơn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
LTA Mạ kẽm nhúng nóng mạ kẽm chưa qua xử lý Lưới thép không gỉ cho bề mặt phương tiện Sàn cầu Nắp thoát nước
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Kiểu hàn Lưới cầu thang bằng kim loại với lưới thép kiểm tra tấm lưới nhà ở
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm eleotro, nhúng nóng GI, sơn, chưa xử lý |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Độ dày: | 1,5mm ~ 6mm, 0,3-0,8mm, 3, 4, 5mm |
Thanh chịu lực kim loại Lưới lưới thép chịu lực nặng Lưới răng cưa
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, SS316L |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép chịu lực mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, cầu, nền tảng, kết cấu thép |
Thép mạ kẽm đường lái xe sàn grating sàn thép răng cưa
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316, Lưới nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, bệ, cầu thang, kết cấu thép, cầu |
Nền tảng được bao phủ 303/20/100 Lưới thép công nghiệp với áp lực chịu tải được hàn
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Màu sắc: | Bạc, Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, xanh lá cây, đen, trắng |
353/30/100 Công trường xây dựng lưới thép hạng nặng đi qua xe tải
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, xanh lá cây, đen, trắng |
| Chiều dài: | tối đa 6000mm, 0,8m, Nhu cầu của khách hàng, 2m |
Nền tảng lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng Sàn đường cắm vào lưới
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Modular thép công nghiệp lưới cho các bố trí linh hoạt thích nghi với nhu cầu thay đổi của bạn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Dễ bảo trì lưới thép kẽm đơn giản hóa việc làm sạch và bảo trì
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

