Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Công nghệ xử lý mô hình tiện ích Ghi sắt bằng thép bạc với bề mặt kẽm nóng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Sàn thép công nghiệp lưới
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235 / S235jr |
Không được xử lý bề mặt thép rào rào nặng 50mm Đường đệm
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Đường hàn: | áp lực hàn |
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
Thép rào thép thép rào thép thép thép thép thép thép thép thép
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
|---|---|
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
30mm Đường xích Đường xích Thép xào có sẵn OEM
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Đóng gói bằng đai thép với pallet |
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
Hiệu suất lâu dài thoát nước thép rào thép 35mm Bearing Bar Spacing
| Đường hàn: | áp lực hàn |
|---|---|
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
Ống thép nhựa nhựa với hệ thống thoát nước chống trượt 30mm Bearing Bar Pitch OEM có sẵn
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
|---|---|
| Đường hàn: | áp lực hàn |
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
Chức năng chống trượt 30mm thép răng cào với các tính năng thoát nước và thông gió
| Độ dày: | 2mm-5mm,5mm |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Đóng gói bằng đai thép với pallet |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
20 * 3 thép kích thước phẳng thép rào đinh cho công nghiệp 25mm xích gậy
| Nhu cầu hàng năm ở Trung Quốc: | 270.000 tấn |
|---|---|
| Đặc trưng: | Độ bền cao, chống trượt, chống ăn mòn và vẻ ngoài đẹp mắt |
| Kích thước thép phẳng: | 20*3,25*3,25*5,30*3,30*4,30*5,32*3,32*5.....45*5mm |
10mm bề mặt kẽm thép rào thép bền 12mm thanh phẳng
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
|---|---|
| thanh phẳng: | 2mm 3mm 4mm 5mm 6mm 8mm 10mm 12mm |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30 mm, 35mm, 40mm hoặc tùy chỉnh |

