Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
101.6mm Cross Bar Pitch Industrial Floor Grating cho xây dựng cầu
| Features: | Anti-rust, durable, strong, safe, easy installation |
|---|---|
| Texture: | Stainless Steel |
| Type: | Plain Bar Grating,Serrated Bar Grating,serrated |
Sắt thép cứng và mạnh mẽ với khoảng cách thanh 50mm và 100mm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp bền chắc và thích hợp cho môi trường khắc nghiệt |
|---|---|
| Kích thước: | Theo Bản Vẽ, chung 32*5 |
| Khả năng chịu tải: | Nhiệm vụ nặng nề |
Low-Profile thép sàn lưới Giải pháp riêng biệt và chức năng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mức tải mạnh cấu trúc ổn định lưới thép trong trung tâm mua sắm
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Kháng ăn mòn Hot-Dip thép kẽm lưới bảo vệ Ventilation bề mặt thiết kế phong cách Trung Quốc
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép mạ kẽm nóng carbon thấp
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235 / S235jr |
Hệ thống thoát nước đường lái xe nhỏ gọn 316 Tranh lưới thép không gỉ
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, hệ thống thoát nước |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
Lối đi công nghiệp Máy ép lưới thép hạng nặng bị khóa Thanh mạ kẽm chưa qua xử lý
| Tên: | lưới thép, sàn thép sàn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, SS316L |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, chưa xử lý, mạ kẽm nhúng nóng + sơn |
Chức năng chống trượt Chức năng nặng Carbon Steel Grating cho xử lý nước thải ngoài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Phương tiện nhựa 316 không gỉ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

