Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
11 W 4 Cây lưới thanh cưa chống trượt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Rust Proof Steel Serrated Bar Grating cho nhiều môi trường khác nhau
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Độ dày 6mm Lưới thép răng cưa Q235 Carbon
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Độ dày: | 2mm-6mm |
19 w 2 Thang chống trượt Ghi sắt hạng nặng đảm bảo lên và xuống an toàn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Công suất nặng tăng cường cạnh thép rào cào cao sức đề kháng tác động
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Xây dựng của các trang trại thép kẽm lưới hiệu quả chống trượt quản lý tốt hơn của trang trại
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Xây dựng Tấm lót sàn công nghiệp 2mm bằng kim loại mở rộng
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Appcation: | Đường đi bộ |
| Tên: | Lưới thép |
Nền tảng công nghiệp trọng lượng Q235 Vật liệu xây dựng lưới thép mạ kẽm
| tên sản phẩm: | Sàn thép xây dựng Sàn / Lưới thép GI công nghiệp, Lưới sàn |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh phẳng, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa, phẳng |
| Màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, màu vàng, vv hoặc tùy chỉnh |
305/30/100 300x1000mm Lưới thép mạ kẽm Vỏ rãnh kim loại Lưới loại trơn
| Vật liệu: | Thép, thép carbon Q235, q235, thép carbon thấp, thép mạ kẽm không gỉ |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Màu sắc: | Bạc, có sẵn cho bất kỳ màu nào, đen, thép không gỉ, tùy chỉnh |
19-W-4 Chức năng nặng thép lưới cho các nhà bếp thương mại hỗ trợ thiết bị nặng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

