Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
15 W 2 Xanh Bar Grating cầu thang Treads trang trí sân và ban công
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Laser cắt gạch thép Heterosexual uốn cong thành các hình dạng khác nhau để sử dụng kho
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chống mô-men xoắn, độ cứng cao và lực đồng nhất của lưới thép chống ăn mòn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Hot Dip Galvanized Steel Bar Grating với máy hàn áp suất
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Laser cắt gạch thép Heterosexual Các hình dạng khác nhau cong ngoại hình kim loại vật liệu xây dựng sản phẩm
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chăn gạch thép chống mệt mỏi nâng cao sự thoải mái và an toàn của công nhân trong môi trường công nghiệp
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép công nghiệp cường độ cao Đường thoát nước thải thanh thép mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | Thép trơn |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Mức độ chống ăn mòn thép lưới cho các thiết bị ven biển và ngoài khơi
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Các giải pháp lưới thép nhựa tiên tiến cho an toàn nền tảng và lối đi
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Khoảng cách lưới thép công nghiệp 19w4 với 50 100mm
| tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | Thanh trơn |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |

