Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
323/50/100 Sàn đường lái xe mạ kẽm Lưới thép răng cưa Thanh chịu lực kim loại nặng
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm eleotro, nhúng nóng GI, sơn, chưa xử lý |
| tên sản phẩm: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng bậc thang, lưới |
Mạ kẽm nhúng nóng Ss316 Lưới thép răng cưa Khung xây dựng Bàn đạp chân
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng |
| Đăng kí: | Sàn, bệ, cầu thang, kết cấu thép, cầu |
Nền tảng công nghiệp Lưới thanh răng cưa dày 2.0mm
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, màu vàng, vv hoặc tùy chỉnh |
Lưới thép có răng cưa 1100 * 6000mm, Sàn lưới thép lối đi
| Tên sản phẩm: | Lưới thép răng cưa |
|---|---|
| Loại thanh: | Thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Thép mạ kẽm có răng cưa Xử lý bề mặt sơn 1000 * 6000mm
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ hoặc thép |
| Nguyên Matreial: | Q235 / S235jr |
Sàn thép chống trượt Mạ kẽm nhúng nóng
| Thanh ngang: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Độ dày: | 6mm, 3mm, 3,5,4 |
| Chiều dài: | Nhu cầu của khách hàng |
Kỹ thuật công nghiệp Lưới thép răng cưa Vật liệu xây dựng An toàn
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
Đường lái xe hàng hải lưới thép thoát nước lưới kim loại lưới thép hình răng cưa lưới thép an toàn
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316, Lưới nhôm, Sắt |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, bệ, cầu thang, kết cấu thép, cầu |
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng lưới thép kim loại sàn đi bộ lưới
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316, Lưới nhôm |
|---|---|
| Bề rộng: | 995mm, 1,5m, 600-1250mm, 0,3m, Lên đến 824mm |
| Chiều dài: | tối đa 6000mm, 0,8m, Nhu cầu của khách hàng, 2m |
Q235 Máng xối hình răng cưa Nhà máy lưới thép Vật liệu xây dựng
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, màu vàng, vv hoặc tùy chỉnh |

