Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Dễ bảo trì lưới thép kẽm đơn giản hóa việc làm sạch và bảo trì
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép Xăng Xanh Xanh Xanh Xanh
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
40 * 3 Nhấn Khóa Sàn lưới thép / Sàn lưới thép Thanh ngang
| Tên sản phẩm: | Nhấn Khóa thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
| Nguyên liệu: | Q235 / S235jr |
lối đi hạng nặng q235 lớp báo chí thép lưới 33mm × 33mm
| Kết cấu: | bấm khóa thép |
|---|---|
| Vật chất: | Thanh thép |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Nền tảng công nghiệp Lưới thép mạ kẽm chống trượt
| Tên: | Lưới thép, Sàn thép, vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000mm |
| Nhà máy: | Đúng |
Lưới thoát nước bằng thép chống trượt 300 * 800mm Chống ăn mòn
| Vật liệu: | thép không gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Màu sắc: | Bạc, có sẵn cho bất kỳ màu nào, đen, thép không gỉ, tùy chỉnh |
Lưới thép Catwalk công nghiệp bằng thép có khả năng chịu lực cao
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
| Nguyên liệu: | Q235 / S235jr |
Vật liệu 316l Thép không gỉ Lưới đánh bóng Bề mặt răng cưa cho cửa hàng
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Tên sản phẩm: | Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng Sàn thép hình răng cưa trong vật liệu xây dựng bằng kim loại |
Đồng hàn Solid Light-weight Steel Grating Strong bền lạnh cán hợp kim nhôm bột phủ sơn kết thúc cho riêng biệt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Nắp máng xối bằng thép cacbon 253/30/100 chưa qua xử lý / Bàn đạp chân máng xối
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, Q235, Hợp kim nhôm, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, chưa xử lý, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |

