Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Đỏ bề mặt thép công nghiệp Grating chống rỉ sét Stainless
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
Mạng thép công nghiệp 3mm Cross Bar YB/T4001.1-2007 bề mặt bạc mạ nóng
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
Bán nóng lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng cho lối đi
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Bán nóng lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng cho lối đi |
Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng 800 nhịp lưới thép công nghiệp cho lối đi
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng 800 nhịp lưới thép công nghiệp cho lối đi |
Mạng lưới thép công nghiệp hiện đại bằng bạc với khoảng cách thanh phẳng 30mm
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| loại thanh: | thanh phẳng |
Thép không gỉ Đẹp hiện đại công nghiệp sàn lưới hàn 30 x 30mm
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| thanh mang: | 30mm |
30x30mm Ống thép thép công nghiệp nhựa với 3mm Cross Bar By Machine Pressure
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Chức lưới thép công nghiệp mịn mượt để bảo vệ an toàn
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| loại thanh: | thanh phẳng |
Stainless Steel Machine áp lực hàn chống rỉ sét nhôm tấm hình
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| thanh mang: | 30mm |
bề mặt trơn tru công nghiệp thép hàn lưới với 30mm xích thanh mang
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |

