Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Thép công nghiệp Grating 30mm Đường dây đệm Khoảng cách 1000x1000mm Đèn trên bề mặt cho các ứng dụng hạng nặng
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| Type Bar: | Flat Bar |
Mạng thép chống gió, chống ăn mòn được sử dụng trong xưởng sản xuất
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Rào thép không gỉ với bề mặt galvanized đắm nóng 30mm Pitch cho sàn
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
30 * 30 * 3mm thép sàn sàn Metal Grating Machine áp suất hàn
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
|---|---|
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
| thanh mang: | 30mm |
Máy áp suất hàn bề mặt mịn thép công nghiệp thanh Grating thép không gỉ hiện đại
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
30mm x 30mm thép Grating thanh phẳng với bề mặt mịn cho các ứng dụng công nghiệp
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
Hot Dip thép kẽm lưới với 3mm Cross Bar
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
Modern Surface Stainless Steel Flat Steel Grating Floor Decking Sold
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
Sản lượng lớn, phạm vi ứng dụng rộng và tuổi thọ dài của lưới thép
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Nắm nóng bạc thép kẽm lưới nền tảng công nghiệp với 30mm Pitch
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |

