Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Đẹp trên bề mặt Modern thép công nghiệp lưới
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
3mm Cross Bar chống rỉ sét thép công nghiệp
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
19 w 4 Cánh lưới thép công nghiệp với độ bền cao hỗ trợ sử dụng lâu dài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
1000x1000mm thép công nghiệp Grating với 30mm vòng tròn và loại thanh phẳng
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
Thép công nghiệp mạnh mẽ Grating Flat Bar với 3mm Cross Bar
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
Bề mặt sáng đun sương nóng 30x30mm thép công nghiệp Grating Trong bạc
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
|---|---|
| Type Bar: | Flat Bar |
| Port: | Tianjin |
30mm Crossbar khoảng cách đen thanh phẳng thép công nghiệp Grating
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Ứng dụng đa năng Đẹp thép công nghiệp lưới cứng trong nhà ngoài trời
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng thép công nghiệp có khả năng tải trọng cao: Hỗ trợ máy móc nặng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Sàn lưới Gully Lưới lưới thép công nghiệp Đường đi bộ Sàn đi bộ mạ kẽm
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Hoàn thành: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |

