Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Mạng lưới thép công nghiệp hiện đại với kết thúc galvanized nóng sáng và mịn
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
Độ dày thanh xích 4mm Chức lưới thép công nghiệp cho các ứng dụng tiêu chuẩn và hạng nặng tùy chỉnh
| Độ dày thanh chịu lực: | 3mm, 4mm, 5mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Tiêu chuẩn xử lý bề mặt: | GB/T13912, ASTM (A123), BS729 |
30x30mm PPGI Máy áp lực hàn sàn sàn thép lưới
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
|---|---|
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
Heavy Duty Steel Floor Decking Grating With Machine Pressure Welded 30mm Flat Bar Bearing Pitch (Thiết bị hàn bằng máy)
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| loại thanh: | thanh phẳng |
3mm Machine áp suất hàn thép không gỉ thép công nghiệp lưới
| Quá trình sản xuất: | hàn |
|---|---|
| Cảng: | thiên tân |
| loại thanh: | thanh phẳng |
Phòng chống rỉ sét thép loại thanh phẳng cho máy hàn áp suất chống ăn mòn
| Bearing Bar Pitch: | 30mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| Bearing Bar Spacing: | 30mm |
Đá công nghiệp kết thúc galvanized được làm từ tấm mẫu máy hàn áp suất
| Loại thanh chịu lực: | Đơn giản |
|---|---|
| nguyên liệu: | Thép dẹt, Thép xoắn, Tấm mẫu |
| Đặt Bar Picth: | 30/100 |
6mm kích thước thanh chéo thép công nghiệp lưới thông gió tốt xoắn thép nguyên liệu
| Hình dạng: | như bạn yêu cầu |
|---|---|
| Thể loại: | Q235, Q345, vv |
| thông gió: | Tốt lắm. |
Giàn dầu Lưới thép công nghiệp Lưới chống trượt Đường lái xe mạ kẽm
| Vật liệu: | Thép, thép carbon Q235, q235, thép carbon thấp, thép mạ kẽm không gỉ |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Quá trình: | Pressure-locked, Welded, Swage Locked, Casting. Khóa áp suất, hàn, khóa Swage, đúc. |
YB/T4001.1-2007 Thép thép công nghiệp tiêu chuẩn lưới với 3mm thanh ngang
| Quá trình sản xuất: | hàn |
|---|---|
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |

