Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
OEM có sẵn Chức lưới thép công nghiệp với kích thước 32 * 5 phổ biến và tiêu chuẩn YB / T4001-2007
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Thép sàn Grating với máy áp suất hàn Cross Bar Pitch 30mm
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Máy áp lực hàn bề mặt sáng sàn thép công nghiệp
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
Modern Hot dip Galvanized Steel Grating với Machine Pressure Welding và 30mm Bearing Bar Pitch
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Loại thanh phẳng Thép công nghiệp Grating Stainless Steel Texture 3mm Cross Bar Thickness
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | hàn |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
Thanh ngang 3mm W Máy hàn áp lực Lưới lưới Lưới thép phẳng
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
Máy cào thép công nghiệp kiểu hiện đại
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
Hot Dip Galvanized Steel Bar Grating với máy hàn áp suất
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
Máy ép hàn lưới thép phẳng / Grating Gully Modern Style Steel Floor Decking Grating
| Feature: | Bright On Surface,modern |
|---|---|
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
| Keyword: | Steel Floor Decking Grating |
Phẳng áp suất hàn bề mặt sáng Rào thép không gỉ
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm |
| Quá trình sản xuất: | hàn |

