Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
30mm Pitch Flat Bar Industrial Steel Grating cho các ứng dụng công nghiệp
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| Cảng: | thiên tân |
Quá trình hàn thép công nghiệp Grating với 30mm Bearings Bar Pitch và bề mặt sơn nóng
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
|---|---|
| Product Process: | Welding |
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
Máy áp suất hàn chống rỉ sét thép giải pháp cuối cùng cho sàn
| Port: | Tianjin |
|---|---|
| Bearing Bar Pitch: | 30mm |
| Factory: | Yes, Since 1990 |
Bề mặt phẳng Lưới thép công nghiệp xoắn 100mm Khoảng cách thanh ngang Độ bền cao
| Loại thanh chịu lực: | Loại trơn |
|---|---|
| Độ dày: | 2 mm-5mm, 1,5mm ~ 6 mm |
| các loại vật liệu: | Thép carbon và thép không gỉ |
Nâng cấp sàn của bạn để lưới thép công nghiệp cho hiệu suất tối ưu
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Mạng thép công nghiệp hiệu suất cao cho các ứng dụng hạng nặng
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Mạng thép công nghiệp để chịu tải mạnh mẽ và tính chất chống trượt
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Rào thép công nghiệp cho môi trường công nghiệp
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
YB/T4001.1-2007 Thép thép thép công nghiệp tiêu chuẩn với bề mặt kẽm nóng và độ dày thanh chéo 3mm
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Mạng thép công nghiệp bền và giải pháp cho các ứng dụng công nghiệp
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |

