Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
30mm Đường đệm Khoảng cách thép công nghiệp Grating Stainless Texture 3mm Cross Bar Thickness
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
30mm Bearing Bar Spacing Anti Rust Steel Grating được hàn bằng công nghệ hàn áp suất máy
| Cảng: | thiên tân |
|---|---|
| Độ dày thanh ngang: | 3mm |
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
30mm Bearing Bar Spacing Industrial Steel Grating với quy trình hàn và bề mặt bạc
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
Phòng lưới thép hạng nặng loại thanh phẳng chống rỉ sét với công nghệ hàn áp suất máy
| Đặt Bar Picth: | 30/100 |
|---|---|
| Loại thanh chéo: | Quảng vuông xoắn |
| Thể loại: | Q235, Q345, vv |
Mạng thép công nghiệp hiện đại với độ dày thanh chéo 3mm
| Nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Quá trình hàn lưới thép công nghiệp hiện đại 30mm Bearing Bar Spacing cho hiệu quả
| Cross Bar Thickness: | 3mm |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001.1-2007 |
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
Galvanized Plain Bearing Bar Type Industrial Steel Grating For High Temperature Environments Strong Tolerance Quá trình hàn ép
| Kích thước thanh ngang: | 6mm |
|---|---|
| Loại: | lưới thép hàn |
| công nghệ hàn: | Máy hàn áp lực |
bề mặt mịn thép công nghiệp Grating thanh phẳng loại Stainless Steel bền kết cấu
| Welding Technology: | Machine Pressure Welding |
|---|---|
| Feature: | Bright On Surface,modern |
| Texture: | Stainless Steel |
Thép công nghiệp Grating 30mm Đường đệm Khoảng cách 3mm Cross Bar Thickness Xây dựng công nghiệp nặng hiện đại
| kích thước lưới: | 1000x1000mm |
|---|---|
| loại thanh: | thanh phẳng |
| thanh mang: | 30mm |
3mm độ dày thanh ngang thép công nghiệp lưới từ năm 1990 kết cấu thép không gỉ cho công nghiệp
| Bearing Bar Spacing: | 30mm |
|---|---|
| Cross Bar Thickness: | 3mm |
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |

