Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ machine pressure welding industrial steel grating ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Hành lang lưới thép công nghiệp Máy mạ kẽm Máy hàn áp lực
| Chứng nhận: | SGS&ISO 9001, SGS, ISO9001 |
|---|---|
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', kích thước lưới thoát nước dựa trên yêu cầu của khách hàng, |
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
30mm Pitch hàn thép công nghiệp Grating cho mạnh mẽ mang Bar khoảng cách độ bền
| thanh mang: | 30mm |
|---|---|
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
30mm Xích gạch phẳng thép công nghiệp Grating máy hàn áp lực
| loại thanh: | thanh phẳng |
|---|---|
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
Mô hình kim loại Lưới thép hợp chất hàn áp lực cho công nghiệp
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên: | tấm kiểm tra mũi |
Máy gia công hàn áp suất lưới chống trượt trong kết cấu thép không gỉ cho sàn chống trượt
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
30mm Pitch thép công nghiệp Grating hàn xây dựng bền
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
|---|---|
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
| Factory: | Yes, Since 1990 |
Máy áp suất hàn thép công nghiệp sàn lưới với bề mặt mịn mượt sáng
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Cảng: | thiên tân |
Máy áp suất hàn thép công nghiệp sàn lưới với bề mặt mịn mượt sáng
| Bao bì: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
|---|---|
| nhà máy: | vâng, từ năm 1990 |
| Cảng: | thiên tân |
Cầu thang thép công nghiệp Grating Ventilation Press Good quá trình hàn
| Thể loại: | Q235, Q345, vv |
|---|---|
| quá trình: | hàn bấm |
| Kết thúc.: | thép |
Lưới thép công nghiệp hàn mạ kẽm chất lượng cao cho tòa nhà
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp hàn mạ kẽm chất lượng cao cho tòa nhà |

