Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Thanh nhôm kim loại đục lỗ tùy chỉnh Chiều rộng 1000mm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, có sẵn cho bất kỳ màu nào, đen, thép không gỉ, tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Chống ăn mòn Ống thép 19w4 Xào cào kéo dài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Aluminium Bar Grating Strong bền và linh hoạt cho sàn công nghiệp
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Hàn phẳng 5mm Nắp thoát nước Ss Sàn lưới áp suất đã khóa
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, hệ thống thoát nước |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
Rãnh đậy nắp cống 20 * 5mm HDg Bể bơi Grate
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, hệ thống thoát nước |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
hàn lưới thép ổn định với ngoại hình đẹp và chống ăn mòn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Máy ép mạ kẽm công nghiệp có khóa Lưới thép thanh hàn lưới Tất cả các loại
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, mạ kẽm, mạ kẽm nhúng nóng thép thanh chống trượt trọng lượng lưới thép, lưới thép mạ kẽm |
| Loại hình: | Lưới phẳng, thanh trơn |
Tương lai thân thiện với môi trường 19 W 4 Bar Grating tái chế
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thanh công nghiệp nặng 5mm cho các tòa nhà
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài: | Nhu cầu của khách hàng |
Tùy chỉnh Q235 nhôm răng cưa nhẹ carbon nhúng nóng Thanh thép mạ kẽm lưới tản nhiệt lối đi bậc thang bậc thang
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |

