Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Các hình dạng thanh khác nhau loại rào rào nén thép không gỉ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Tùy chỉnh Các trang web xây dựng lưới thép thanh cào chống ăn mòn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Cầu thang mạ kẽm nhúng nóng Cầu thang Treads Thép lưới Lưới Sàn T1 T2 T3 T4 Loại lối đi
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Sàn Mezzanine linh hoạt Quá trình lắp đặt dễ dàng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Nhôm hợp kim nhôm mạ kẽm nóng Nắp rãnh rửa xe
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, Q235, Hợp kim nhôm, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, chưa xử lý, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
Sơn tĩnh điện Kênh thoát nước và Grate Q235
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, Q235, Hợp kim nhôm, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, chưa xử lý, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
Thép mở rộng 19w4 lưới cào cào cho mặt tiền kiến trúc
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mái vỏ rãnh lưới an toàn vững chắc cho xử lý nước và nước biển
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng lưới thép có khả năng chống cháy tuyệt vời, có khả năng chịu tải mạnh ở sàn nhà máy
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Kỹ thuật nhúng nóng Mạ kẽm 0,3mm Thanh lưới thép không gỉ Nắp đậy thoát nước hoặc Cầu thang Paltform Treads
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, thoát nước |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |

