Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Thép xây dựng kim loại lưới thép tấm lưới vỏ rãnh
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Dễ dàng cài đặt thép không gỉ Metal Bar Grating cho ánh sáng bảo vệ và tải ramps
| Bearing bar pitch (center to center): | 12.5, 15, 25, 30, 30.16, 32.5, 34, 40, 41.25, 45, 50, 60, 60.32, 80, 100 mm etc, or customerized |
|---|---|
| Product Category: | Industrial Steel Grating |
| Standard: | ISO9001 |
Hướng dẫn tùy chỉnh hàn thép không gỉ lối đi lưới cho nền tảng mang
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T 4001,1-2007 |
Thép carbon thấp thép công nghiệp lưới thanh đơn giản cho nhà ở và thương mại
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lớp phủ chống ăn mòn 15 W 4
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Nền tảng công nghiệp Tấm sàn bằng thép không gỉ cho sàn đi bộ
| Vật chất: | SS316, SS304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
| Thể loại: | Lưới thanh phẳng, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa, phẳng |
Năng lượng cao gạch kim loại đinh nền tảng tải trọng trong môi trường ăn mòn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép thanh 30 * 5 Lưới thoát nước sàn thép không gỉ đa dạng tùy chỉnh
| Vật liệu: | thép không gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Màu sắc: | Bạc, có sẵn cho bất kỳ màu nào, đen, thép không gỉ, tùy chỉnh |
60 X 7 X 4 Đường dây xích thép nền tảng lưới cho các ứng dụng công suất nặng
| Features: | Anti-rust, durable, strong, safe, easy installation |
|---|---|
| Texture: | Stainless Steel |
| Cross bar pitch (center to center): | 38, 50, 76, 100, 101.6mm etc, or customerized |
Tiêu chuẩn ISO9001 lưới thép không gỉ kết cấu bền được đảm bảo
| Application F: | Vessel internals and catalyst support grids |
|---|---|
| Application: | Floor,Walkway,stair Tread,bridge |
| Material: | Steel,Q235 |

