Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Sàn nhà bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Swage mạ kẽm Khóa lưới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng |
Thanh lưới thép carbon thấp Cầu thang có bề mặt chống trượt cho nền tảng lối đi công nghiệp
| Vật chất: | Thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới cầu thang bằng thép tráng men điện |
Màn bọc thoát nước, chống dầu
| Tên sản phẩm: | Lưới thép chịu lực, dày 3mm Chống trượt Chống trượt lửa |
|---|---|
| Phương pháp sản xuất: | Bảng lưới thép hàn áp suất được làm bằng thép phẳng tải và thanh chéo được sắp xếp theo độ dài và vĩ |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
1.5mm-6mm Độ dày thép cầu thang chân lưới 25mm xách thép chiều cao 25 * 5mm đệm
| Màu sắc: | bạc |
|---|---|
| Khả năng chịu tải: | Nhiệm vụ nặng nề |
| Hình dạng: | Bốn góc |
Vật liệu xây dựng Vật liệu xây dựng Q235
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, nền công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Q235 |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện |
Sàn mạ kẽm nhúng nóng công nghiệp cho nền tảng lắp đặt
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp mạ kẽm |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Q235B / Q235A / Q275 / Q345 |
| Đặc điểm kỹ thuật: | G325 / 30/50 |
Quá trình hàn Bar Grating Mesh Hiệu suất lâu dài
| Quy trình sản phẩm: | hàn |
|---|---|
| loại thanh: | Thép phẳng hoặc thép răng cưa |
| Loại: | hàn |
Máy gia công hàn áp suất lưới chống trượt trong kết cấu thép không gỉ cho sàn chống trượt
| Công nghệ Hàn: | Máy hàn áp lực |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm |
| Quá trình sản xuất: | hàn |
Chức lưới chống trượt kẽm cho các ứng dụng đa năng và hạng nặng trong môi trường công nghiệp
| Surfacetreatment: | Galvanized |
|---|---|
| Surface: | Hot Galvanized,smooth,silver |
| Material: | Steel |
Chất lượng cao nhất hàn galvanized rào mài bền chống trượt bề mặt
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

