Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Heavy Duty Stainless Steel Texture Grating Trench Cover Cho Công nghiệp
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Bề vỏ rãnh lưới |
| Khả năng chịu tải: | Nhiệm vụ nặng nề |
Tấm sàn bằng thép không gỉ 25x2 mạ kẽm công nghiệp
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
Thanh chịu lực hàn Thanh thép mạ kẽm nhúng nóng Lưới chống trượt
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Thanh hàn chống trượt W325A / 1 Lưới kim loại răng cưa cho nền tảng lối đi
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Thanh thép răng cưa hàn Lưới chắn sàn Lối đi chống trượt
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
Nền tảng công viên lưới thép mạ kẽm 303/30/100 có răng cưa và hành lang dành cho người đi bộ
| Chứng nhận: | SGS&ISO 9001, SGS, ISO9001 |
|---|---|
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', kích thước lưới thoát nước dựa trên yêu cầu của khách hàng, |
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
Sàn ngoài trời bằng thép không gỉ LTA Rãnh thoát nước Nắp đậy
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, sơn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
503/30/100 Hệ thống nền tảng 6061 Lưới đi bộ bằng nhôm
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |

