Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Hệ thống thoát nước sàn bằng thép không gỉ Grate Cửa và cống bên ngoài / Tầng hầm Đường lái xe đường ray Thanh lưới
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Hệ thống rãnh thoát nước Hệ thống lưới rãnh thoát nước Lưới thép cho hệ thống thoát nước Vật liệu xây dựng bằng kim loại mạ kẽm
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Nhà cung cấp lưới thép thanh kim loại mạ kẽm mạ kẽm hạng nặng công nghiệp
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Nhà cung cấp Trung Quốc Tấm đậy rãnh / Tấm đậy máng xối / Tấm lưới thoát nước Thép không gỉ
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Cầu thang ngoại thất bằng hợp kim nhôm, tấm lưới bằng thép đục lỗ chống trượt
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Lưới kim loại 30x5mm Lưới thép mạ kẽm cho sàn xe kéo
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon thấp, thép mạ kẽm không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', 1000x6000mm và tất cả, vv |
Chống trượt Bulông cố định Cầu thang bằng kim loại mạ kẽm Từ các bước lưới thép
| tên sản phẩm: | Cầu thang thép Treads Grating |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, Đồng bằng |
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
Các kích thước khác nhau của vật liệu có thể được tùy chỉnh mòn chống trượt thép grsting
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Các tấm sàn công nghiệp cho kho
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Sàn Forge Walkway Steel Grating Vòng bi răng cưa Chứng nhận ISO 9001
| Tên sản phẩm: | Lưới mạ kẽm |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Chứng nhận: | ISO9001:2015 |

