Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Hệ thống mô-đun hiệu suất cao lưới thép công nghiệp với thiết kế nối
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chức năng chống rỉ sét được tăng cường
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Giàn dầu Lưới thép công nghiệp Lưới chống trượt Đường lái xe mạ kẽm
| Vật liệu: | Thép, thép carbon Q235, q235, thép carbon thấp, thép mạ kẽm không gỉ |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet, 1 CÁI/HỘP, Hộp gỗ |
| Quá trình: | Pressure-locked, Welded, Swage Locked, Casting. Khóa áp suất, hàn, khóa Swage, đúc. |
Mạng lưới thép công nghiệp là giải pháp hoàn hảo cho môi trường khắc nghiệt và đòi hỏi
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Sàn thép công nghiệp 32x3 hàn cho nền tảng
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | theo kích thước của bạn |
| Kiểu: | trơn |
Lưới thép công nghiệp G323/30/100 cho tấm lưới tản nhiệt
| Vật chất: | Q195 / Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám bạc |
| Sự chỉ rõ: | G323/30/100 |
Công nghiệp thép lưới lựa chọn tốt nhất cho nhu cầu công nghiệp của bạn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Giới thiệu sản phẩm lưới thép công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh phẳng / Thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235 / S235jr |
Mạng thép công nghiệp có khả năng tải trọng cao: Hỗ trợ máy móc nặng
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép công nghiệp 50,7x50,7mm Frp nhựa nguyên chất
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Gạch thép,ngăn sàn thép công nghiệp Gạch thép với thời gian dài |

