Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Đại tu Tấm che tòa nhà Tấm lưới thép công nghiệp Mạ kẽm nhúng nóng 303/30/100
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, tấm thép, 19-w-4, loại tôi hoặc răng cưa |
Nền tảng lối đi không trượt Tấm lưới thép công nghiệp Thanh răng cưa Độ dày 5mm
| Đăng kí: | Bảo vệ Lưới, Bộ lọc, Màn hình, Trang trí, v.v. |
|---|---|
| Loại: | Lưới đục lỗ, Lưới hàn, Lưới mở rộng |
| Nguyên liệu: | Dây thép không gỉ, nhôm, dây thép mạ kẽm, niken, v.v. |
Nền tảng dầu khí Kênh đi bộ lưới thép công nghiệp mạ kẽm
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
19 w 4 Cánh lưới thép công nghiệp với độ bền cao hỗ trợ sử dụng lâu dài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Ứng dụng đa năng Đẹp thép công nghiệp lưới cứng trong nhà ngoài trời
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thanh kim loại An toàn lưới thép công nghiệp 20 X 3mm
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
76 Cross Bar Pitch Industrial Steel Grating cho sàn an toàn và an toàn
| Features: | Anti-rust, durable, strong, safe, easy installation |
|---|---|
| Application C: | Racks and shelving Fire escapes, light guards and loading ramps |
| Application H: | Architectural uses like building facades or partitions I. Security screens in residential and commercial buildings |
40 đến 130mm Cross Bar Pitch Industrial Steel Grating cho các yêu cầu khác nhau
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Chế độ chống ăn mòn thép công nghiệp lưới cho môi trường ăn mòn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Màn hình thép công nghiệp được thiết kế tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

