Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
1m X 6m Nền tảng lưới thép công nghiệp Bảo trì Kênh mạ kẽm
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Lưới thép công nghiệp mạ kẽm chống Tread Tấm lưới trống cho nền tảng dầu khí
| Chứng nhận: | SGS&ISO 9001, SGS, ISO9001 |
|---|---|
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', kích thước lưới thoát nước dựa trên yêu cầu của khách hàng, |
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
Xây dựng lưới thép công nghiệp mạ kẽm Độ dày 2mm
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Màu sắc: | Bất cứ màu nào |
Lối đi thoát nước Lưới thép công nghiệp Mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm ~ 6mm |
Chống ăn mòn Lưới thép công nghiệp Chống trượt Bước cầu thang mạ kẽm
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
| Màu sắc: | Silver, Black, Silver or as your requirement, based on customer's requirement, Matt White. |
Lưới thép công nghiệp ngoài khơi cho thiết bị bảo trì công trường dầu Tấm bước
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, xanh lá cây, đen, trắng |
| Chiều dài: | tối đa 6000mm, 0,8m, Nhu cầu của khách hàng, 2m |
Lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng thông thường Q235 Trọng lượng tiêu chuẩn
| Vật liệu: | Thép, thép carbon Q235, q235, thép carbon thấp, thép mạ kẽm không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng và chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
| thanh mang: | 25, 30mm, theo yêu cầu., 30, 34.3 |
Nền tảng ngoài khơi 25x4 Tấm lưới thép công nghiệp
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Appcation: | Đường đi bộ |
| Tên: | Lưới thép |
Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng Q235 Lưới thép công nghiệp
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Appcation: | Đường đi bộ |
| Tên: | Lưới thép |

