Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Mạng lưới thép công nghiệp có sợi gai chống ăn mòn với các tính năng thông gió
| Load Grade: | According to the carrying capacity is divided into different grades, such as A15, B125, C250, etc., representing different carrying capacity. |
|---|---|
| Product Category: | Industrial Steel Grating |
| Size: | Width is common 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm, etc. The length is made according to customer requirements, and the general length is between 1 meter and 6 meters. |
200mm thép công nghiệp Grating với Hot-Dip thép chống ăn mòn
| Product Category: | Industrial Steel Grating |
|---|---|
| Material Types: | Ordinary Carbon Steel, Stainless Steel, Aluminum Alloy |
| Bar Spacing: | Center Spacing of Two Adjacent Bars is Usually 50MM and 100MM |
Mạng thép công nghiệp cho vỏ hầm thoát nước với các tùy chọn độ cao của thanh mang
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mạng thép công nghiệp hiệu suất cao cho các ứng dụng hạng nặng
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Mạng thép công nghiệp bền và giải pháp cho các ứng dụng công nghiệp
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Mạng thép công nghiệp để chịu tải mạnh mẽ và tính chất chống trượt
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Rào thép công nghiệp cho môi trường công nghiệp
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
OEM có sẵn Chức lưới thép công nghiệp với kích thước 32 * 5 phổ biến và tiêu chuẩn YB / T4001-2007
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng 800 nhịp lưới thép công nghiệp cho lối đi
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng 800 nhịp lưới thép công nghiệp cho lối đi |
Lưới thép công nghiệp hàn mạ kẽm chất lượng cao cho tòa nhà
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp hàn mạ kẽm chất lượng cao cho tòa nhà |

