Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Nhiệt độ thép công nghiệp Grating với độ khoan dung mạnh mẽ và bề mặt sáng ở 1000x6000mm kích thước
| Kích thước lớn nhất: | 1050mm*6000mm |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm nóng, mịn, bạc |
| Khả năng tải: | Nghĩa vụ nhẹ, nhiệm vụ trung bình, nhiệm vụ nặng nề |
Khu vực thoát nước công cộng Cánh lưới thép công nghiệp với kỹ thuật lưới hàn và thanh xách 50mm * 5mm
| loại thanh: | Thép phẳng hoặc thép răng cưa |
|---|---|
| Kích thước thanh ngang: | 6mm |
| Gói vận chuyển: | Đai thép có pallet |
Lưới thép công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng 1x6M Lưới thép nướng
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
Carbon Stainless thép công nghiệp Grating thông gió tốt đắm nóng galvanized
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| suy nghĩ: | 3-10mm |
| nguyên liệu: | Thép dẹt, Thép xoắn, Tấm mẫu |
10 tấn mỗi ngày thép công nghiệp Grating tùy chỉnh 100mm Cross Bar khoảng cách
| xà ngang: | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc 40,38mm |
|---|---|
| Kỹ thuật: | lưới hàn |
| Công suất sản phẩm: | 10 tấn mỗi ngày |
Flat or Serrated Industrial Steel Grating For Superior Load Bearing Capacity Lớp lưới thép công nghiệp phẳng hoặc lằn lằn để có khả năng chịu tải cao hơn
| thời gian sản phẩm: | 3-5 ngày |
|---|---|
| Quy trình sản phẩm: | hàn |
| Tiêu chuẩn: | ANSI/NAAMM (MBG531-88) |
Stainless Steel Texture Grating thép công nghiệp có dây chuyền xích
| Xếp dáng: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm |
| danh mục sản phẩm: | lưới thép công nghiệp |
Chức lưới thép công nghiệp bền cho các tòa nhà dân cư trong môi trường công nghiệp
| Features: | Anti-rust, durable, strong, safe, easy installation |
|---|---|
| Application F: | Vessel internals and catalyst support grids |
| Product Category: | Industrial Steel Grating |
Modular thép công nghiệp lưới cho các bố trí linh hoạt thích nghi với nhu cầu thay đổi của bạn
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Công nghiệp Stainless Steel Grating Heavy Duty phù hợp với tiêu chuẩn mạ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

