Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Đường đi bộ chống ăn mòn Kiểu răng cưa Lưới xây dựng hạng nặng mạ kẽm
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316, Lưới nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng |
| Đăng kí: | Sàn, bệ, cầu thang, kết cấu thép, cầu |
YB/T4001.1-2007 Kiểm soát chống ăn mòn bằng thép bạc tiêu chuẩn
| Application: | Industrial |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001.1-2007 |
| Production Method: | Welding or Pressure Lock |
Sàn catwalk Lưới thanh thép OEM cho nền và sàn bằng lưới kim loại Lối đi
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Hoàn thành: | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, Lưới thép sàn |
Cấu tạo 455/30/100 Lưới thép đục lỗ mối nối răng tròn mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại |
|---|---|
| loại thanh: | thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235/S235 |
Ván thép carbon răng cưa Thanh lưới 32x5mm Xử lý bề mặt sơn đen
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Trọng lượng lưới thép |
Nắp rãnh lưới bằng sợi thủy tinh 325/30/100
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, Q235, Hợp kim nhôm, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, chưa xử lý, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
Sàn thép không gỉ Lưới thép hàn Thanh lưới thép không gỉ Thanh lưới
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nền tảng |
| Thanh mang: | 30 mm |
Nền tảng Tấm sàn bằng thép Tấm phủ thép Công nghiệp
| Xử lý bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | lưới thép, mạ kẽm, mạ kẽm nhúng nóng thép thanh chống trượt trọng lượng lưới thép, lưới thép mạ kẽm |
| Tiêu chuẩn: | ISO9001, AS1657, ANSI / NAAMM (MBG531-88), AS1657-1985, BS4592-1987 |
Tấm phủ lưới thép mạ kẽm mạ kẽm nặng Công nghiệp
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Độ dày: | 2mm-6mm |
Q235 Thanh thép mạ kẽm nóng Lưới thép tấm lưới cho nền tảng
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nền tảng |
| Thanh mang: | 30 mm |

