Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng với thanh thép cho nền tảng làm việc
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | Thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T 4001,1-2007 |
Tấm thép không gỉ bền không được xử lý Tấm ván 6m cho nắp cống
| Tên sản phẩm: | Grating Tread Cover |
|---|---|
| Loại thanh: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
Hot Dip Inox Driveway Grates phẳng / răng cưa Thanh kiềm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh phẳng / Thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T 4001.1-2007 |
15-w-2 Thiết kế kim loại kim loại kim loại
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thanh thép hàn công nghiệp 32 * 5 Grating như nền tảng làm việc bị đình chỉ
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
| Kích thước: | Theo bản vẽ, phổ biến 32 * 5 |
Sơn lưới che rãnh Vật liệu xây dựng Thép Corten kim loại
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, Q235, Hợp kim nhôm, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, chưa xử lý, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
Q195 Lưới thép hạng nặng bằng thép carbon cho lối đi công nghiệp Lưới thép mạ kẽm Nắp thoát nước
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T 4001,1-2007 |
Hot-Dip Galvanized Stainless Steel Grating Corrosion Resistant Protective Ventilation Bề ngoài mái nhà
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Xây dựng trung tâm mua sắm hỗ trợ tải trọng lửa và lưới thép bằng bạc chống nổ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
1x1/4 Inch Bearings Bar Pitch Steel Grid Plate cho cống rãnh vỏ rãnh nhiệm vụ nhẹ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

