Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Nhà kho Công nghiệp Tầng lửng Thanh tán đinh Lưới thép SS316
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn |
| Ứng dụng: | nền tảng, cây cầu |
Lưới thép hàn mạ kẽm nhúng nóng cho nhiều ứng dụng
| Màu sắc:: | Bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Kim loại |
| Sản xuất: | hàn bằng máy |
19w4 Đường đi bộ chống trượt Tấm lưới thép hình răng cưa Vật liệu xây dựng bằng kim loại
| Sự bảo đảm: | Hơn 5 năm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ |
Đào chống trượt cho các ứng dụng hạng nặng
| Features: | Anti-slip, Drainage, Ventilation |
|---|---|
| Weight: | 5-10kg |
| Thickness: | 2mm-5mm,5mm |
Mái lưới thép đẹp mắt, nâng cao hình ảnh trang web
| Sự đa dạng về vật liệu sản phẩm: | Thép dẹt, Thép xoắn, Tấm mẫu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001-2007 |
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
Mái lưới thép đẹp mắt, nâng cao hình ảnh trang web
| Sự đa dạng về vật liệu sản phẩm: | Thép dẹt, Thép xoắn, Tấm mẫu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001-2007 |
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
ANSI / NAAMM MBG531-88 Hiệu suất kiểu thép phẳng hoặc thép râu tiêu chuẩn
| Kỹ thuật: | lưới hàn |
|---|---|
| Kích thước thanh ngang: | 6mm |
| Gói vận chuyển: | Đai thép có pallet |
Lưới thép mạ kẽm công nghiệp Lưới thoát nước Lưới thoát nước / cầu thang thép lưới lưới
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Loại thanh: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T 4001,1-2007 |
Bảng lưới thép thông gió và phân tán nhiệt cho hiệu suất và hiệu quả tối ưu
| Tính năng: | Bề mặt sáng, hiện đại |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30mm |
| Từ khóa: | Sàn thép sàn lưới |
Xây dựng lưới thép carbon răng cưa cho lối đi
| Thanh ngang: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn |

