Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Lưới thép hàn mạ kẽm / Lưới thép không gỉ
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | lưới thanh đồng bằng, răng cưa, phẳng, |
Sàn catwalk 3/16 X 2 19w4 Lưới thép hạng nặng 3ft mịn
| Dòng sản phẩm: | lưới thanh |
|---|---|
| Loại công trình: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | Thanh hình chữ nhật |
Lưới kim loại hạng nặng Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng, các tấm lưới đặc điểm kỹ thuật khác nhau cho lưới công nghiệp
| Vật chất: | Q235, Q195 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Galvanzied nhúng nóng |
| Thể loại: | Lưới thanh trơn |
Đường lưới thép mạ kẽm công nghiệp Lưới thép không tiêu chuẩn
| Vật liệu: | Thép, thép carbon Q235, q235, thép carbon thấp, thép mạ kẽm không gỉ |
|---|---|
| xà ngang: | 24-200mm |
| Chiều rộng và chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
Hàn GW-100 19-W-4 Khoảng cách lưới thép hạng nặng mạ kẽm
| Dòng sản phẩm: | lưới thanh |
|---|---|
| Loại công trình: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | Thanh hình chữ nhật |
Vật liệu xây dựng bằng kim loại Mạ kẽm nhúng nóng Chống ăn mòn Sàn catwalk trơn Lưới thép
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | theo kích thước của bạn |
| Cách sử dụng: | Khu vực thoát nước công cộng, phòng tắm, cửa hàng rào, Hỗ trợ xây dựng bê tông, ban công vv. |
Vật liệu xây dựng bằng kim loại Hệ thống thoát nước mạ kẽm Bãi đỗ xe Hệ thống thoát nước Lưới thép cho xây dựng
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | theo kích thước của bạn |
| Cách sử dụng: | Khu vực thoát nước công cộng, phòng tắm, cửa hàng rào, Hỗ trợ xây dựng bê tông, ban công vv. |
Semi Inset Nền tảng mạ kẽm nhúng nóng Hàn lưới Lưới thép Bề mặt nhẵn
| Kích thước lưới: | 3'x20 ', 1000x1000mm, 3x30', 1000x6000mm và tất cả, vv |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Lưới hàn |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, không xử lý, sơn, sơn, mạ kẽm |
Vật liệu xây dựng Lưới thép nặng mạ kẽm cho lối đi
| Thể loại: | Đơn giản |
|---|---|
| Hình dạng: | theo yêu cầu |
| Vật chất: | Thép, Q235, thép không gỉ mạ kẽm |
Kệ lưới thép mạ kẽm mạ kẽm nhúng nóng Kệ Pallet / Giá trưng bày
| Vật liệu: | Thép carbon thấp |
|---|---|
| Sureface: | Lưới mạ kẽm |
| Chiều rộng: | 900mm |

