Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Máy cắt, nhiều phương pháp hàn lưới thép chống cháy
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Đường đi bộ hạng nặng
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001-2007 |
|---|---|
| Kích thước: | Theo bản vẽ, phổ biến 32 * 5 |
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
YB/T4001-2007 Chăm sóc kim loại thạch cao với độ cao 40mm
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001-2007 |
|---|---|
| Khả năng chịu tải: | Nhiệm vụ nặng nề |
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại |
Sàn thép mở Sàn thép nhẹ Mạc thép 6 mm * 6 mm Kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Lưới thép mềm |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO9001:2015 |
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
Công việc nặng chống trượt kim loại Grating thép râu với bề mặt kẽm
| Loại: | Lưới thanh có răng cưa, trơn |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
Thép thép thép thép thép thép thép thép thép thép thép
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước: | Theo bản vẽ, phổ biến 32 * 5 |
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30 mm, 35mm, 40mm hoặc tùy chỉnh |
Lưới thép có răng cưa tiêu chuẩn, Nguyên liệu lưới kim loại mở rộng
| Tên sản phẩm: | Lưới thép có răng cưa |
|---|---|
| Thanh loại: | Thanh răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001-2007 |
Vật liệu xây dựng công nghiệp Enjineering Lưới thép mạ kẽm lưới an toàn
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
Độ dày 5mm Kiểu răng cưa Lưới thép không gỉ 304
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lưới thép carbon răng cưa mạ kẽm nhúng nóng Lưới 30 * 100 lỗ lưới
| Cao độ thanh ngang: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Bạc hoặc theo yêu cầu của bạn |

