Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Lưới thép hạng nặng ngoài trời Rửa xe Đường vỉa hè Bão mương rãnh
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
| Chiều dài: | tối đa 6000mm, 0,8m, Nhu cầu của khách hàng, 2m |
Lưới thép mạ kẽm cho nền tảng đi bộ Chứng nhận ISO 9001
| Tên sản phẩm: | Lưới thép hợp chất |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Đặc điểm kỹ thuật: | G255 / 30/100 |
Lưới thép mạ kẽm nóng carbon thấp
| Tên sản phẩm: | Lưới thép công nghiệp |
|---|---|
| Thanh loại: | thanh phẳng / thanh răng cưa |
| Nguyên liệu thô: | Q235 / S235jr |
Thép mạ kẽm Tròn lối đi Rãnh nắp đậy
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, sơn |
| Ứng dụng: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, Rãnh thoát nước |
Lối đi không trượt 253/30/100 Lưới thép không gỉ
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
19w4 Đường đi bộ chống trượt Tấm lưới thép hình răng cưa Vật liệu xây dựng bằng kim loại
| Sự bảo đảm: | Hơn 5 năm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ |
Tấm lưới thép hạng nặng có răng cưa sàn carbon thấp S235jr
| Tên sản phẩm: | Lưới thép hạng nặng |
|---|---|
| Loại thanh: | Thép trơn hoặc thép răng cưa |
| Tiêu chuẩn lưới: | ISO 9001 |
Báo chí mạ kẽm Tấm thép hàn thép không gỉ
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Cầu thang thép Treads Grating |
Tấm lót sàn bằng kim loại mạ kẽm nhúng nóng, Tấm thoát nước Tấm lưới thép lưới
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm ~ 6mm |
Về lưới thép zigzag được sử dụng trong xưởng gia công Không trượt nhẹ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |

