Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
40 đến 130mm Cross Bar Pitch Industrial Steel Grating cho các yêu cầu khác nhau
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Aluminium Bar Grating Strong bền và linh hoạt cho sàn công nghiệp
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Mức tải mạnh cấu trúc ổn định lưới thép trong trung tâm mua sắm
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Nền tảng bề mặt mịn 30x30 Máy ép thanh có khóa
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
Hệ thống lưới khóa bấm 2mm HDg cho nền tảng rửa xe lớn
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Thanh mang: | 30 mm, 40mm, 50mm |
G255/30/00 Lưới thép hợp chất 4mm với bộ kiểm tra
| Tên sản phẩm: | lưới thép hợp chất |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | Quý 2 |
| Sự chỉ rõ: | G255/30/100 |
Sàn catwalk 3/16 X 2 19w4 Lưới thép hạng nặng 3ft mịn
| Dòng sản phẩm: | lưới thanh |
|---|---|
| Loại công trình: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | Thanh hình chữ nhật |
Cấu trúc Tuyến tính 50x100 Lưới thép kim loại Rãnh thoát nước Nắp đậy rãnh
| Dòng sản phẩm: | lưới thanh |
|---|---|
| Loại công trình: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | Thanh hình chữ nhật |
Báo chí đã khóa Lưới thép không gỉ Bước lưới thép công nghiệp cho lối đi xây dựng
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |

