Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ galvanized serrated grating ] trận đấu 1075 các sản phẩm.
Lưới thép công nghiệp mở cuối chống ăn mòn cho nền tảng dầu
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | theo kích thước của bạn |
| Cách sử dụng: | Khu vực thoát nước công cộng, phòng tắm, cửa hàng rào, Hỗ trợ xây dựng bê tông, ban công vv. |
Kim loại răng cưa Cầu thang bằng thép Treads Lưới thoát nước Lưới thoát nước
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng thang |
| Loại hình: | Lưới phẳng, thanh trơn |
Hệ thống thoát nước bằng lưới thép công nghiệp 50 * 8mm hạng nặng
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm ~ 6mm |
Lưới thép công nghiệp lỗ nhỏ trên nền tảng của thiết bị nước thải
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, thép cacbon thấp |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lưới thép, trọng lượng cầu thang thép, Lưới cầu thang thép tráng men điện, xu hướng thang |
| Loại hình: | Lưới phẳng, thanh trơn |
1.8m thép công nghiệp lưới kiểm soát đám đông hàng rào hợp kim tấm hình tròn lớp phủ bề mặt sơn
| Màu sắc: | Bạc, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, lối đi, cống thoát nước |
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm |
Hệ thống lưới thép mô-đun: Dễ mở rộng và thích nghi với nhu cầu thay đổi
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Thép carbon thấp thép công nghiệp lưới thanh đơn giản cho nhà ở và thương mại
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Sơn áp lực Khóa lưới thép Carbon Tuổi thọ làm việc dài
| Tên sản phẩm: | Nhấn Khóa thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
| Nguyên liệu: | Q235 / S235jr |
Tấm lưới thép không gỉ mạ kẽm cho sàn catwalk hạng nặng
| Kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Nắp thoát nước LTA Lưới kim loại thép chịu lực nặng với khung Q235 Các-bon nhẹ Lối đi đáng tin cậy
| Loại hình: | Trơn |
|---|---|
| Hình dạng: | theo yêu cầu |
| Vật chất: | Thép, Q235, thép không gỉ mạ kẽm |

