Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Lối đi an toàn Chiều dài 3m Tay nắm Thanh chống Lưới mạ kẽm
| Vật liệu: | Thép Glvanzied |
|---|---|
| Chiều rộng: | 250mm |
| Chiều dài: | 3000mm |
An toàn Chống Trượt Tay cầm không gỉ Thanh chống Kênh kim cương Đục kim loại đục lỗ
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Lối đi chống trượt Tay cầm Thanh chống Lưới an toàn Đục lỗ Kênh
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Công suất nặng Q235 Grip Strut Grating 8 Tấm kim cương mạ kẽm an toàn
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Thép tay cầm Thanh chống thép không gỉ 316 Nhôm hoặc Q235 Carbon nhẹ cho cầu thang Treads Lối đi trên nền tảng
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
|---|---|
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
| Độ dày: | 2mm-5mm, 5mm |
Diamond Plank Safety Walk Grating Anti-Skid Stair Treads cho nền tảng và lối đi bộ
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Thép mạ kẽm chống trượt Grip Thanh chống đột lỗ Tấm chống trượt Đường đi bộ có răng cưa
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Nóng / Lạnh - DIP / KHÔNG |
| Ổ đỡ trục: | Thuộc tính sản phẩm |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Lối đi trên mái nhà Diamond Grip Grating Sản phẩm kim loại Chiều rộng 400mm
| Tên sản phẩm: | Tấm đục lỗ thép carbon |
|---|---|
| Đóng gói: | pallet gỗ hoặc thép |
| Vật chất: | Thép cacbon hoặc nhôm, vật liệu nhựa |
25mm Uốn uốn cong Grip Strut Walkway Aluminium Anti Skid Diamond
| Vật chất: | nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Chưa được xử lý |
| Đăng kí: | Lối đi bộ, sàn sân ga |

