Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Lưới chống trượt bằng nhôm 40MM Grip Strut Grating cho cầu thang, tấm ván đục lỗ
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lối đi bằng thép carbon Tấm lưới kim loại đục lỗ Tấm tròn đục lỗ trên mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm đục lỗ thép carbon |
|---|---|
| Đóng gói: | pallet gỗ hoặc thép |
| Vật chất: | thép cacbon hoặc nhôm |
Nhôm hợp kim nhôm mạ kẽm nóng Nắp rãnh rửa xe
| Vật chất: | Thép, sợi thủy tinh, Q235, Hợp kim nhôm, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, sơn tĩnh điện, chưa xử lý, sơn |
| Đăng kí: | Sàn, Lối đi, Nền tảng công nghiệp, cầu, rãnh thoát nước |
Thép carbon 19W4 hàn hạng nặng Lưới tản nhiệt mạ kẽm nhúng nóng
| Dòng sản phẩm: | Lưới thanh |
|---|---|
| Loại xây dựng: | Hàn tiêu chuẩn |
| Hình dạng thanh chịu lực: | Thanh hình chữ nhật |
Lưới thép chịu lực dày 0,5mm 19-W-4 Đường đi bộ mạ kẽm nhúng nóng
| Đăng kí: | Lưới bảo vệ, Bộ lọc, Màn hình, Trang trí, v.v. |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới đục lỗ, Lưới hàn, Lưới mở rộng |
| Vật chất: | Dây thép không gỉ, nhôm, dây thép mạ kẽm, niken, v.v. |
13 Máy đo 5/8/10 Tấm lưới kim cương Tấm nhôm chiều rộng 36 ''
| Vật chất: | Q235, thép mạ kẽm không gỉ, nhôm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO 9001 |
| Số lượng lỗ: | 2 lỗ, 3 lỗ, 5 lỗ, 6 lỗ, 10 lỗ, 13 lỗ, 16 lỗ |
Xếp chồng lên nhau lỗ nhỏ lực kéo Grip Strut an toàn lưới
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Độ dày 5,0mm Tay cầm bằng kim loại Tấm thanh chống cho cầu thang Tread
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống rãnh |
| Độ dày: | 2.0mm-5.0mm |
Tấm đục lỗ bằng kim loại mạ kẽm Lối đi tấm lưới nhà bếp Chống trượt
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 30mm |
| Chiều dài: | 1000mm |
Lối đi an toàn Chiều dài 3m Tay nắm Thanh chống Lưới mạ kẽm
| Vật liệu: | Thép Glvanzied |
|---|---|
| Chiều rộng: | 250mm |
| Chiều dài: | 3000mm |

