Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Độ bền kéo cao Stainless Steel Welded Mesh Kháng hóa học
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| độ đàn hồi: | Vâng. |
| Sức căng: | 500-700 |
Làm bóng độ bền cao 304 kim loại thép không gỉ
| định dạng: | Cao |
|---|---|
| khả năng chịu nhiệt: | Cao |
| kháng hóa chất: | Cao |
Sợi 316 Stainless Steel Mesh Polishing Surface Treatment
| Chiều dài: | nhiều |
|---|---|
| khả năng hàn: | Cao |
| Kích thước mắt lưới: | nhiều |
Công dụng nặng đánh bóng vải thép không gỉ cho hiệu suất lâu dài
| Kích thước mắt lưới: | nhiều |
|---|---|
| khả năng hàn: | Cao |
| kháng hóa chất: | Cao |
Mạng thép không gỉ chịu nhiệt cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| định dạng: | Cao |
| khả năng hàn: | Cao |
Xoắn 80x120mm Gabion Basket Mesh Knuckle Cut Edge
| Loại cạnh: | Đặt thẳng, cắt khớp. |
|---|---|
| chiều dài cuộn: | 1-50M |
| đường kính dây: | 2.0mm-4.0mm |
Thép nhựa nhựa nhựa nhựa nhựa nhựa nhựa
| Sức căng: | 350-550N/mm2 |
|---|---|
| Loại cạnh: | Đặt thẳng, cắt khớp. |
| Vật liệu: | dây thép mạ kẽm |
Đường thẳng cắt đá lấp đầy Gabion Wire Mesh 0,5-2,5m Roll chiều rộng cho bảo vệ bên đường
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm, bọc nhựa PVC |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO9001, CE, SGS |
| chiều dài cuộn: | 1-50M |
60x80mm Rock Mesh Supporting Wall Độ bền kéo 350-550n/Mm2
| chiều dài cuộn: | 1-50M |
|---|---|
| Độ dày lớp phủ PVC: | 0,4-0,6mm |
| đóng gói: | Giấy chống thấm, Pallet, v.v. |
2.0mm-4.0mm Chiều kính Gabion Wire Mesh Chứng chỉ CE bảo vệ
| Chiều rộng của cuộn: | 0,5-2,5m |
|---|---|
| Kiểu dệt: | Xúc xoắn, xoắn ngược, xoắn gấp đôi |
| chiều dài cuộn: | 1-50M |

