Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Anti Slip Steel Bar Grille Mall Polish Finish Q235 Grade 32X5mm Load Bar
| Sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, trung tâm mua sắm |
|---|---|
| Thanh tải: | 32x5mm |
| Thể loại: | q235 |
Hot Dip Galvanized Silver Metal Fence Clips được thiết kế để chống gió và rỉ sét
| Thiết kế: | Dễ dàng, cố định và cài đặt |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Vật liệu: | Kim loại |
Đẹp dây buộc kim loại kẽm chống ăn mòn thời tiết để dễ dàng lắp đặt
| Chống khí hậu: | Vâng. |
|---|---|
| Thiết kế: | Dễ dàng, cố định và cài đặt |
| Kích thước: | 10cm |
Clip hàng rào kim loại dễ cài đặt / Clip chống gỉ để cố định hàng rào nhanh chóng và an toàn
| chống ăn mòn: | Vâng. |
|---|---|
| Dễ cài đặt: | Vâng. |
| Thiết kế: | Dễ dàng, cố định và cài đặt |
Bạc kim loại hàng rào clip chống ăn mòn và nhiệt để dễ dàng lắp đặt và bảo vệ rỉ sét
| chống ăn mòn: | Vâng. |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Chống nóng: | Vâng. |
Hot Dip Galvanized Metal Fence Clips Dễ lắp đặt Chống ăn mòn và rỉ sét Với thiết kế an toàn
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Dễ cài đặt: | Vâng. |
| Kích thước: | 10cm |
Chống ăn mòn 316 Stainless Steel Wire And Mesh Độ dày và chiều dài khác nhau
| khả năng chịu nhiệt: | Cao |
|---|---|
| Sức căng: | 500-700 |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Độ hàn cao Ss 304 Stainless Woven Wire Mesh Nhiều kích cỡ
| Chiều dài: | nhiều |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | nhiều |
| Sức căng: | 500-700 |
Dệt 3mm Heavy Duty Stainless Steel Mesh Độ đàn hồi cao
| độ dày: | nhiều |
|---|---|
| khả năng chịu nhiệt: | Cao |
| Kích thước mắt lưới: | nhiều |
Màng lưới thép không gỉ có khả năng hình thành cao được đánh bóng
| Chiều dài: | nhiều |
|---|---|
| Sức căng: | 500-700 |
| Trị giá: | Vừa phải |

