Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Nắp rãnh mạ kẽm hạng nặng Lưới thép 50mm Độ sâu thanh tải
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Ứng dụng: | Rãnh thoát nước |
Mạng lưới bằng thép cao cấp, khả năng chịu tải tuyệt vời
| Gói vận chuyển: | Đai thép có pallet |
|---|---|
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
| Kích thước: | Chiều rộng: 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm; Chiều dài: 1m-6m |
32*5 Thép lưới răng rắn thông thường với khoảng cách thanh vòng bi tùy chỉnh
| thanh phẳng: | 2mm 3mm 4mm 5mm 6mm 8mm 10mm 12mm |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| OEM: | Có sẵn |
Công suất nặng có thể tùy chỉnh lưới thép râu chống trượt với tiêu chuẩn YB/T4001-2007
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30 mm, 35mm, 40mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Đóng gói bằng đai thép với pallet |
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
Áp lực hàn thép rào rào gốm trọng lực thoát nước và giải pháp thông gió
| Đường hàn: | áp lực hàn |
|---|---|
| Loại thanh chịu lực: | có răng cưa |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
3mm 35mm Củng cố Xà khoan thép Grating cho sàn hạng nặng
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Khoảng cách thanh chịu lực: | 30 mm, 35mm, 40mm hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại |
YB/T4001-2007 Thép thép thép 2-5mm tiêu chuẩn
| Bề mặt: | Thép mạ kẽm, chưa qua xử lý, thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm-5mm,5mm |
| Đặc điểm: | Chống trượt, thoát nước, thông gió |
Tiêu chuẩn an toàn hàn lưới thép mạ kẽm có răng cưa được sử dụng nền tảng công nghiệp
| Xử lý bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Độ dày: | 2/3 / 5mm |
| Cao độ thanh ngang: | 50 / 100mm |
Thanh hàn Sản phẩm lưới thép răng cưa Sàn mạ kẽm
| Vật chất: | Thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Ứng dụng: | Sản phẩm dành cho lối đi bộ |
Lưới thép hạng nặng 19w4 Lối đi mạ kẽm nhúng nóng
| Đăng kí: | Lưới bảo vệ, Bộ lọc, Màn hình, Trang trí, v.v. |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới đục lỗ, Lưới hàn, Lưới mở rộng |
| Vật chất: | Dây thép không gỉ, nhôm, dây thép mạ kẽm, niken, v.v. |

