Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Giá nhà máy Xây dựng vật liệu xây dựng Hot đun sơn thép kẽm lưới
| Màu sắc: | Bạc, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | cầu thang, lối đi, cống thoát nước |
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm |
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng cho nhà máy điện với thanh ngang thép tròn
| Tiêu chuẩn lưới: | YB / T4001.1-2007 |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ hoặc thép |
| Nguyên Matreial: | Q235 / S235jr |
Hệ thống thoát nước sàn không gỉ Rãnh Grate Đường đi bộ Nắp đậy thoát nước Tấm lưới thép
| Tên: | Lưới thép không gỉ |
|---|---|
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, chưa xử lý, sơn, mạ kẽm |
Thép rèn thành một tấm lưới thép bạc bền, chịu nhiệt độ cao
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép hàn đa ứng dụng (G353 / 30/100)
| Tên thương hiệu:: | TT |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Lưới thép |
| Kiểu:: | Lưới thanh trơn |
Nhúng nóng Galvainzed chiều cao 10mm Lưới thép có khóa bấm
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Vật liệu xây dựng Sàn thanh lưới thép chịu lực nặng Ss316l
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, SS316L |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép chịu lực mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước |
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, cầu, nền tảng, kết cấu thép |
Quá trình hàn mới có thể được sử dụng như một lưới thép cho kỹ thuật đường hầm mỏ
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Bảng lưới thép với khả năng tải và kháng uốn cong để ngăn ngừa biến dạng hiệu quả
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Khóa báo chí mạ kẽm Lưới thép để tải hàng rào lối đi
| Tên sản phẩm: | Nhấn Khóa thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn lưới: | Q235 / S235jr |
| xử lý bề mặt: | HDG / Vẽ tranh / không điều trị |

