Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
hàn của cấu trúc niêm phong cạnh, dòng chảy hiệu quả của tấm lưới thép
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Độ chính xác cao và kiểm soát kích thước để hoàn thành hiệu quả các yêu cầu tùy chỉnh của khách hàng về lưới thép
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Hàn thép công nghiệp Lưới SS304 Nguyên liệu chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304 |
| Kích thước thanh mang: | 30 mm * 3 mm |
Một lưới thép đóng vai trò là sàn trong một tòa nhà và trang trí môi trường
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / Lưới kim loại hạng nặng Mang đáng kể
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen |
|---|---|
| Màu sắc: | màu bạc, |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, tấm thép, 19-w-4, loại tôi hoặc răng cưa, |
Tùy chỉnh báo chí Khóa thép Grating Plain Hot Dip mạ kẽm Xử lý bề mặt
| Tên sản phẩm: | Nhấn Khóa thép |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Quý 2 |
| Điều khoản thanh toán: | L / CT / T |
Lưới thép không gỉ mạ kẽm nhúng nóng cho lối đi công nghiệp
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép không gỉ mạ kẽm nhúng nóng cho lối đi công nghiệp |
Lưới thép đi bộ công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng kích thước tùy chỉnh
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép đi bộ công nghiệp mạ kẽm nhúng nóng kích thước tùy chỉnh |
Lưới thép chèn công nghiệp mạ kẽm giá tốt cho nền tảng an ninh
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép chèn công nghiệp mạ kẽm giá tốt cho nền tảng an ninh |
Nhà máy tốt lưới thép chèn công nghiệp nhẹ mạ kẽm hàn
| Vật chất: | thép carbon thấp |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Nhà máy tốt lưới thép chèn công nghiệp nhẹ mạ kẽm hàn |

