Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 981 các sản phẩm.
Lưới thép răng cưa dày 1,5mm 303/40/100 chống ăn mòn
| tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| màu sắc: | Bạc, đen, bạc hoặc theo yêu cầu của bạn, màu vàng, vv hoặc tùy chỉnh |
Nền tảng thiết bị dầu Lưới thép mạ kẽm răng cưa 304/30/100
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
| Màu sắc: | màu bạc |
Vật liệu xây dựng trọng lượng nhẹ Nền tảng công nghiệp Sàn nâng lưới thép mạ kẽm
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235, thép cacbon thấp, thép không gỉ mạ kẽm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, đen, chưa xử lý |
| Tên sản phẩm: | lưới thép, Nền tảng công nghiệp Vật liệu xây dựng bằng kim loại Lưới thép trọng lượng, sàn thép công |
Thanh răng cưa Mạ kẽm nhúng nóng Q235B Cầu thang lưới
| kết cấu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235 |
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, răng cưa |
Hình dạng đặc biệt Lưới thép hình răng cưa không đều cho công nghiệp
| Vật tư: | Thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm, sơn, mạ kẽm nhúng nóng, sơn |
| Đơn xin: | nền tảng, kết cấu thép, cầu |
Nền tảng thanh mạ kẽm răng cưa Lưới thép hàn hạng nặng cho nhà xưởng và nhà kho
| Vật chất: | Q235 |
|---|---|
| Thanh chịu lực: | 30, 40, 50 |
| Thanh xoắn: | 6mm |
Lưới thép SS 304 Lưới thoát nước ngoài trời Lưới thép không gỉ Lưới răng cưa chống trượt
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, thoát nước |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
Tấm sàn lưới thép có răng mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Thép, Q235, SS316, Lưới nhôm |
|---|---|
| Bề rộng: | 995mm, 1,5m, 600-1250mm, 0,3m, Lên đến 824mm |
| Chiều dài: | tối đa 6000mm, 0,8m, Nhu cầu của khách hàng, 2m |
657/30/100 Lưới thép chịu lực nặng đã lắp đặt kênh dành cho người đi bộ mạ kẽm nhúng nóng
| Vật chất: | Thép, tấm mạ kẽm, nhôm, SS316L |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm, chưa xử lý, mạ kẽm nhúng nóng |
| tên sản phẩm: | lưới thép, lưới thép nặng mạ kẽm nhúng nóng cho nắp giếng nước, lưới thép nhẹ mạ kẽm nhúng nóng và t |
Chịu lực nặng hoàn thiện tấm lưới thép răng cưa Tấm phủ công nghiệp
| Vật chất: | Thép, Q235, thép cacbon q235 |
|---|---|
| Loại hình: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa, trơn, răng cưa |
| Độ dày: | 2mm-6mm |

