Tất cả sản phẩm
-
Lưới thép công nghiệp
-
Lưới thép có răng cưa
-
Lưới thép nặng
-
Rãnh rãnh
-
lưới chống trượt
-
Thép cầu thang bậc thang lưới
-
Tấm lưới sợi thủy tinh
-
Lưới thép không gỉ
-
Lưới thanh nhôm
-
Kẹp hàng rào kim loại
-
Tấm kim loại mở rộng
-
Tấm kim loại đục lỗ
-
Rào lưới hàn
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Rọ dây lưới
-
Lưới thép không gỉ
-
Bộ lọc kim loại
-
Andy SimpsonTôi là đối tác lâu dài của nhà máy này. Tôi đã đi thực địa. Nhà máy rất mạnh và chất lượng lưới rất tốt. Tôi đã hợp tác với nhà cung cấp lưới này vào năm 2017. Điều làm tôi ngạc nhiên là nhà máy này rất mạnh, và nó cũng là một trong những nhà máy lưới địa phương hàng đầu. -
David ZhangKhách hàng của tôi nói với tôi rằng nó rất trơn tru. Tốc độ giao hàng cũng rất nhanh, tôi sẽ nhận được hàng vào ngày thứ 7 của đơn hàng. Và hàng hóa không tốn kém và thuận tiện. -
Paray AjayTôi đã đặt một oeder tại nhà máy này về FRP grating. Dịch vụ này rất tốt và cách tử là hoàn hảo. Tôi sẽ trở lại.
Kewords [ serrated bar industrial steel grating ] trận đấu 990 các sản phẩm.
Xưởng sản xuất lưới thép mạ kẽm hạng nặng (răng cưa hoặc trơn)
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu: | Lưới thanh trơn, Lưới thanh răng cưa |
Kiểu hàn đồng bằng Thanh răng cưa Thanh DIP mạ kẽm nóng Lưới kết cấu thép cho cầu thang
| Vật chất: | Thép, Q235 |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm: | Lưới thép |
Lưới thép an toàn thanh kim loại bước 7/16 '' / 25x3 lưới thép được mạ kẽm nhúng nóng
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu thang |
| Thanh mang: | 30 mm |
Lưới thép không gỉ SS 316 Nắp đậy bảo vệ gót chân và lối đi lưới thép tuyến tính bằng thép không gỉ 316
| Đăng kí: | Sàn, lối đi, bệ công nghiệp, kết cấu thép, thoát nước |
|---|---|
| Vật chất: | Thép, Q235,304 316 Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng, sơn, mạ kẽm |
Lưới thép cắm của nhà sản xuất ISO
| Tên thương hiệu:: | TT |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Lưới thép |
| Kiểu:: | Lưới thanh trơn |
Lưới thép cắm chất lượng tốt và giá xuất xưởng
| Tên thương hiệu:: | TT |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Lưới thép |
| Kiểu:: | Lưới thanh trơn |
Vật liệu xây dựng Lưới thép công nghiệp ngoài trời mạ kẽm nhúng nóng
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Chiều dài: | Nhu cầu của khách hàng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Hàng rào lưới thép 30 * 100mm Bar Hdg Phun sơn Độ bền cao
| Màu sắc: | Mảnh, màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Đơn xin: | cầu thang, bậc thềm lối đi, cống |
| Cao độ thanh chịu lực: | 30mm, 40mm, 50mm |
Super vật liệu chế biến thép kẽm lưới tuổi thọ ổn định dài
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| thanh mang: | 30mm, 40mm, 50mm, v.v. |
| Tiêu chuẩn lưới: | YB/T4001.1-2007 |
Sên tiêu chuẩn 30 * 5mm Vật liệu thép không gỉ Kim loại Lưới thép công nghiệp cho xây dựng và ngoài khơi
| Ứng dụng: | Sàn, lối đi, sân ga, bậc cầu thang, cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | theo kích thước của bạn |
| Kiểu: | trơn |

